Select Menu

Matukio

News

Newspapers

Nishati

Jamii

Sports

News /Arusha

Hot 112 Radio Show

Technology

» » » » » Michezo : Manchester United Yaibamiza Chelsea kwa Bao 2 - 0



Marcus Rashford akipongezwa na Mchezaji mwenzake mara baada ya kufunga goli la Kwanza ndani ya dakika 7 ya Mchezo, Huku goli la pili likifungwa na Ander Herrera katika dakika ya 49 , hivyo kupelekea msiba kwa "The Blues" Chelsea FC wa bao 2 kwa sufuri....!

Antonio Valencia wakipambana na Ng'olo Kante


Kocha wa Manchester United Jose Mourinho ametamba kuwa Wamewadhibiti Vilivyo timu hiyo pinzani ya Chelsea fc wanaoongoza kwenye ligi ya Uingereza.

About Gadiola Emanuel

Freelance Journalist | Photographer | Blogger | ICT |PRO | Social Media Scholar. Check me on | Instagram: @wazalendo25blog | Twitter : @wazalendo25 | Facebook: Wazalendo 25 Blog
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments

Leave a Reply