Matukio :Rais Jakaya Kikwete katika Ziara Rasmi ya Siku Tatu Nchini Algeria - Wazalendo 25 Blog

Glory to Story.

Habari Mpya

Monday, 11 May 2015

Matukio :Rais Jakaya Kikwete katika Ziara Rasmi ya Siku Tatu Nchini Algeria

Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na waandishi wa habari baada ya kufanya mazungumzo na Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Algeria katika Ikulu ya nchi hiyo jijini Algiers Jumapili May 10, 2015 katika siku ya pili ya ziara yake rasmi ya siku tatu nchini humo.

No comments:

Post a Comment