![]() |
"Nimeshinda kesi tena! Kwa kweli Mungu anatupenda sana na tutaendelea kupambana kutafuta haki bila hofu. Miili yetu na nafsi zetu zimepoteza maumivu kwa sababu ya mateso yaliyojaa uongi na hila. Hata hivyo tutaendelea na kelele za kupigania haki bila kurudi nyuma huku uvumilivu ukiwa nguzo yetu kuu" alisema Mbunge Lema , katika viwanja vya Mahakama Kuu Arusha mara baada ya kushinda kesi dhidi yake na Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Magesa Mulongo zikihusisha kilichodaiwa kuwa uchochezi kwa wanafunzi wa Uhasibu Arusha wamzomee Mulongo na kufanya fujo... Kesi hiyo imefutiliwa mbali baada ya washitaki kuomba hivyo pamoja na kwamba leo ndio ilikuwa siku ya kuanza kusikiliza ushahidi wa Mkuu wa Mkoa, Dean of Students, Makamu Mkuu wa Chuo na Maofisa wa Polisi wakiongozwa na OCD Muroto. Kwa hisani ya Seria Tumainiel (SeriaMtoto WikiLiks Tumainiel) |
𝙈𝘼𝙆𝘼𝙈𝙐 𝙒𝘼 𝙍𝘼𝙄𝙎 𝘼𝙏𝘼𝙆𝘼 𝙈𝙄𝙁𝙐𝙈𝙊 𝙔𝘼 𝙎𝙀𝙍𝙄𝙆𝘼𝙇𝙄
𝙄𝙎𝙊𝙈𝘼𝙉𝙀, 𝘼𝙎𝙄𝙎𝙄𝙏𝙄𝙕𝘼 𝙑𝙄𝙏𝘼 𝘿𝙃𝙄𝘿𝙄 𝙔𝘼 𝙍𝙐𝙎𝙃𝙒𝘼
𝙉𝘼 𝘿𝘼𝙒𝘼 𝙕𝘼 𝙆𝙐𝙇𝙀𝙑𝙔𝘼
-
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratias John
Ndejembi, amezitaka Wizara na Taasisi za Serikali kuhakikisha mifumo yao
inasomana ...
13 hours ago

No comments:
Post a Comment