Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amewasimamisha kazi Kamishna Mkuu wa Uhamiaji Bwana Sylvester Ambokile na Kamishna wa Uhamiaji anayeshughulikia Utawala na fedha Bwana Piniel Mgonja ili kupisha uchunguzi, kufuatia dosari alizozibaini Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mheshimiwa Charles Kitwanga alipotembelea Idara ya Uhamiaji hivi karibuni.
FUVU LA MKWAWA, MAKABURI YA MACHIFU, VYAVUTA WAGENI KALENGA
-
Mkoa wa Iringa unaendelea kujivunia urithi muhimu wa kihistoria kupitia
Makumbusho ya Mtwa Mkwawa yaliyopo katika kijiji cha Kalenga, Wilaya ya
Iringa Vi...
54 minutes ago
No comments:
Post a Comment