JavaScript must be enabled in your browse in order to see protected page.

Danger Zone Life - Online Radio

KARIBU KATIKA BLOG YA WAZALENDO 25 BLOG.TUTUMIE HABARI NA PICHA ZA MATUKIO MBALIMBALI. TUNAKARIBISHA WADHAMINI NA MATANGAZO YA BIASHARA. KWA UDHAMINI NA MATANGAZO WASILIANA NASI KWA NAMBA 0715 643 633. Email: gadiola25@gmail.com .WELCOME TO WAZALENDO 25 BLOG, SEND US PHOTO EVENTS, NEWS AND ADVERTISEMENT.CONTACT US THROUGH 0755 643 633. Email: gadiola25@gmail.com

Mar 4, 2014

VITUKO VYA WANAMUZIKI WETU : LORD EYEZ ASIMAMISHWA KWENYE KUNDI LA "WEUSI" BAADA YA KUKAMATWA NA TUHUMA ZA WIZI JIJINI ARUSHA, NIKKI WA PILI ATOA TAMKO

Posted by Gadiola 4.3.14  |  in  MUZIKI


Msanii na msemaji mkuu wa Weusi Nikki wa Pili, ametoa tamko juu ya msanii mwenzao Lord Eyes na kusema kuwa kampuni kama kampuni imemsimamisha Lord Eyes na kwa yeyote anaetaka kujua habari zake amtafute Lord mwenyewe.


"Tamko ni kwamba Lord Eyes amemsimamishwa kazi, kampuni imemsimisha kazi, kwahiyo kuanzia sasahivi habari zote za Lord Eyes ataziripoti Lord Eyes mwenyew, sababu za kumsimamisha ni za ndani ya kampuni kwahiyo hatuwezi kuzitoa. Kampuni yoyote inamisingi yake ambayo inafanya maamuzi.kwa mamlaka ya kampuni hatuwezi tena kumzungumzia Lord Eyes, kwasasa hivi yeye sio member wa Weusi amesimamishwa mpaka hapo tutakapotangaza upya kumrudisha. Kwahiyo taarifa za Lord Eyes ni zake sio za Weusi tena" amesema Nikki wa Pili.


Katika U Heard ya jana, mwanadada mmoja aliejitambulisha kwa jina la Rose amedai kuwa Mume wake ambae alikuwa nae siku ya tukio anaeitwa Eli Furaha aliiibiwa lapto kwenye gari walilokuwa wamepaki maeneo ya njiro. "sisi tulikuwa tumepaki gari siku ya ijumaa jioni yeye alikuwa na wenzake kama wanne hivi, wakaspray kioo cha gari, kikawa chengachenga halafu wakaiba laptop jioni. sisi tulimuona kabisa kwa macho aliingia na wenzake wakaagiza vinywaji wakanywa na sisi tukala, kwahiyo wakatoka wao wakatuacha sisi ndani, ile kutoka tu kama dakika tano na sisi kutoka nje tayari gari wameshavunja. sasa tukaja polisi tukaripoti, tukaendelea kumtafuta, juzi saa 11 ya asubuhi ya jumapili lakini yupo polisi sasa hivi.Laptop bado hatujaipata ndio polisi wanambana lakini bado anakataa kwamba sio yeye." amesema Rose

UNAWEZA "Share" HABARI HIZI HAPA

KUHUSU MIMI Gadiola Emanuel

Freelance Journalist , an IT expert and Blogger based in Arusha, Tanzania .Ido; PR , Computer Instructor and Blogs Developer (Designer). For Advert Bookings and Inquiries Call me on 0715/0755 643 633 and E-mail :gadiola25@gmail.com. Follow me on Google+.

0 comments:

BLOGU ZA BURUDANI

BLOGU ZA MICHEZO

VUNJA MBAVU NA: BASKET MOUTH (NIGERIA)

VUNJA MBAVU NA : ERIC (KEN) ,PABLO (UG

VICHEKESHO : KANSIIME ANNE NA MAMBO YAKE

VUNJA MBAVU NA : MC PILI PILI HAPA

MATUKIO MBALI MBALI

AFYA (163) BIASHARA (217) BURUDANI (114) ELIMU (190) HABARI (492) HARUSI (14) JESHI (32) KIFO (136) KIMATAIFA (262) MAAFA (22) MAHAKAMANI (21) MAISHA (336) MAKALA (23) MATUKIO (1359) MICHEZO (130) MUZIKI (98) POLISI (46) RIADHA (60) SIASA (165) TEKNOLOJIA (146) UTALII (82)

MAKTABA YETU

HOTUBA : JAKAYA KIKWETE -MAZISHI YA MANDELA

JAKAYA KIKWETE NDANI YA KITUO CHA CNN

YA Moto Band

Christian Bella ft Ommy Dimpoz - Nani Kama Mama

BEN POL- JIKUBALI

JOH MAKINI ,NIKKI II & G. NAKO- NJE YA BOX

About-Privacy Policy-Contact us
Copyright © 2011-2014 WAZALENDO 25 BLOG. Developed By Gadiola Emanuel | Blog Distributed by Gadiola Emanuel
Proudly Powered by Blogger.
back to top